Umarnin Gina bene mai kama da juna

1. Abubuwan da ake buƙata na ginin gine-ginen vinyl mai kama da juna sun fi girma fiye da na dandalin kasuwanci mai hade, kuma ya bambanta da fale-falen katako da katako na katako.Da fatan za a mika shi ga ƙwararrun ƙungiyar gini don gini.Babban al'amurran su ne: duba bambancin launi, zaɓi na adhesives, kariyar kariyar bene, Gefuna na sharar gida a bangarorin biyu na bene, lokacin da aka riga aka tsara bene, yanayin yanayin gini sama da digiri 15 Celsius, tushe na ƙasa, taurin bene, da dai sauransu;

xtf (1)

2.Hanyoyin gine-gine sun haɗa da: dubawa na asali na asali da magani;gina matakin kai;dubawa da magani na ƙasa kai-da-kai;shimfidar bene, tsaftacewa da kiyayewa;

3.Pre-dage bene: Bayan isowa wurin ginin, buɗe ƙasa, kafin a kwanta a dakin da zafin jiki na awanni 2-24, bincika bambancin launi kuma sakin damuwa na bene mai shiga guda ɗaya, saboda bene zai zama mara daidaituwa. bayan sufuri da kwanciya, kuma yana buƙatar a riga an shimfiɗa shi kuma a daidaita shi.Manna, amsa a cikin lokaci idan akwai matsala, kada ku yi taki mai wuya;

4. Ana buƙatar bene da za a shimfiɗa a baya bisa ga bene tare da lambar ƙarar irin wannan.Idan an sami bambancin launi, daidaita shugabanci ko daidaita yankin ɗakin.Tare da balaga na ginin, kusan dukkanin ƙwararrun ma'aikatan gine-gine za su mai da hankali ga matsalar chromatic aberration, kuma su mayar da martani a cikin lokaci idan akwai matsala, kada ku dage;

5.Waste baki magani.Saboda babu fiber gilashi a cikin bene mai kama da juna, gefuna a bangarorin biyu ba su da 100% madaidaiciya, kuma gefen sharar gida yana buƙatar zama 1.5-3 cm kafin daidaitawa - layin waldawa.Don ceton matsala, yawancin ma'aikatan gine-gine suna amfani da shi kai tsaye a gefe guda, kuma akwai matsaloli masu yawa.Misali, lokacin da wurin yake da girma, ba a daidaita su da dinki yadda ya kamata;

6. Tauri daban-daban da laushi: Saboda abubuwan da ke cikin robobi a lokacin sanyi da lokacin rani sun ɗan bambanta, taurin samfuran da ake samarwa a lokacin hunturu da waɗanda ake samarwa a lokacin rani sun ɗan bambanta, musamman ga wasu samfuran haja bayan canjin yanayi.Domin ana isar da ƙananan odar murabba'i daga hannun jari, babu makawa za a sayar da su a kan kari.Idan wannan ya faru, da fatan za a tsawaita lokacin kwanciya a zafin jiki;

7. Kada a giciye shi.Babu wani fili mai jure lalacewa a kan bene mai kama da juna, kuma saman abu ne mai wuyar gaske.Ƙasa yana buƙatar karewa yayin gini da lokacin motsi abubuwa.A cikin amfanin yau da kullun, ana buƙatar sanya tabarmin ƙafar da ke cire ƙura a ƙofar., Kayan daki da kujeru ba za su iya amfani da kayan da ke da alaƙa da kasan kayan ƙarfe ba;

8. Babu fiber gilashi kuma kayan da ke cikin bene mai kama yana da wuya.Yana buƙatar amfani da manne na musamman tare da danko mai ƙarfi da sauƙi na warkewa da ƙaranci da shayewa.Idan ba a kan bango lokacin gini ba, ya kamata a ajiye tazara tsakanin bangon da bango don hana bene daga arching saboda fadada zafi da raguwa.

9. Our benaye duk ana bi da tare da kakin zuma-free surface jiyya.Bayan ginawa, tsaftacewa da kulawa na yau da kullum ba sa buƙatar kakin zuma, wanda ke adana farashin kulawa.

xtf (2)

10. Da fatan za a kula da waɗannan abubuwa yayin amfani da bene mai kama da juna: 1. Guji abubuwa masu kaifi daga taɓa ƙasa, kuma kayan ɗaki da kujeru suna buƙatar yin kayan haɗin ƙasa mai sassauƙa;2. Don tsaftace kullun yau da kullun na taurin kai, don Allah a yi amfani da wanka mai tsaka tsaki da ruwa don tsaftacewa;bayan amfani da dogon lokaci, da fatan za a yi amfani da mop don kiyayewa;3. Idan kun kasance cikin hulɗa kai tsaye tare da hasken ultraviolet na dogon lokaci, da fatan za a yi amfani da labule ko wasu inuwa don kauce wa rinjayar launi na bene.


Lokacin aikawa: Juni-22-2022